Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เมื่อคืน ตอนคุณแอน ทองฯ พูดตอนรับรางวัล

มีใครเห็นด้วยกับผมไหมครับว่าคุณแอนพูดกล่าว ได้ดีมากๆ เลยครับ
    ผมฟัง แล้วรุ้สึกว่า โอ้โห สมควร อย่างแรง ที่คุณแอน จะได้รับรางวับ นักแสดง หญิงแห่งปี สุดๆ อ่ะครับ ฟัง แล้ว อมยิ้มไปกับเธอเลย
    คงไม่มีรางวัลไหนเหมาะกับเธอแล้ว ละครับ
    ผมอยากจะบอกว่า ผม ปลื้ม ประทับใจ ใน ตัวคุณมากครับ
    คุณนี่เป็นสุดยอด นักแสดงจริงๆ เลยนะครับ คิดดี ทำดี รับผิดชอบต่อสังคม
    รางวัลต่างๆ ผมขอยกให้คุณ คนเดียวครับ คุณ แอน ทองประสม

จากคุณ : รักแอน - [ 27 ก.พ. 52 10:45:22 A:125.27.144.79 X: TicketID:202563 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com