Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กล่องดำ

ในที่สุด นางงามรุ่นพี่ คุณวี (แต่ เอ๊~!! อายุคงรุ่นๆเดียวกันเน๊อะ) หยอกเย้า

ก็ได้ถอดมงกุฎขุมเพชรพระอุมา เพื่อมอบให้แก่นางงาม (หรือนางงอม?? ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ) รุ่นถัดมาเป็นที่เรียบร้อย-สมบูรณ์แบบแล้ว

พวกเราทุกๆคน ซึ้งใจเป็นอย่างมาก ที่คุณวี คุณปุ๋ย คุณนก คุณแพค คุณรพินทร์ และผู้มีอุปการคุณเบื้องหลังทุกๆคน ได้ดูแลกล่องสมบัติมาอย่างยาวนาน และไว้วางใจที่ส่งไม้ต่อให้พวกเราดูแล กระพริบตา

อีกครั้งค่ะ ขอบคุณ คุณวี ที่สละเวลาช่วยประสานงานจนสำเร็จลุล่วงมาด้วยดีและเต็มใจสละตำแหน่งอันงดงามมากค่า ให้เหล่าบรรดาแม่บ้าน ทร. เป็นผู้ดูแล

พวกเราก็จะพยายามอย่างดีที่สุดนะคะ หากมีข้อสงสัยใดๆ ก็คงจะปรึกษานางงามรุ่นพี่อยู่เหมือนเดิมนะคะ ว่า "รักเด็ก" ต้องทำอย่างไร แพลบๆ แพลบๆ

ส่วนเรื่อง เสื้อกิ๊บเก๋ รบกวนพวกเรารอกันอีกซักระยะนะคะ จะรีบจัดวางไปใส่โอ่ง ให้ทันทีที่พร้อมค่ะ โอ่งสงกรานต

ผีเสื้อ ขอเสียงปรบมือจากพวกเราให้กับกับคุณวี และทุกๆคนที่ถูกดิฉันแอบอ้างชื่อข้างบนด้วยนะคะ

pompomอ้าว  ...... สาม .... สี่

pompomวี้ดดดดดดดดดด บึ้มมมมมมมมม

หิ่นหิ่น หิ่นหิ่น แปะๆๆ  แปะๆๆๆ หิ่นหิ่น หิ่นหิ่น

จากคุณ : sandhurst - [ 27 ก.พ. 52 17:28:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com