CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

เป็นคุณจะตัดสินใจยังไง เมื่อถึงวันที่ 5

ไปดู ความจำสั้น แต่รักฉันยาว Best in Time (25 คน)
      ไปดู WATCHMEN (8 คน)
      ไปดู 5 หัวใจฮีโร่ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 33 คน

75.76%
     24.24%
     0.00%

ผมว่าใครๆก็เลือกยากนะครับ แต่สำหรับผมแล้ว ผมต้องขอเลือก

ความจำสั้น แต่รักฉันยาวไว้ก่อน เพราะอันดับแรกคือ เครดิท ผกก. และค่ายหนัง

ที่การันตีว่าไม่ผิดหวัง

ส่วน 5 หัวใจฮีโร่นั้น ต้องดูกระแส

และ สุดท้าย WATCHMEN นี้ มันเป็นหนังฟอร์มยักษ์ยิ่งใหญ่ที่ทั้งโลกรอคอยจริงๆครับ
    แต่กลัวว่ามันจะแป้ก อันนี้ต้องดูกระแสไว้ก่อนดีที่สุด

และเป็น ผกก.จากเรื่อง 300 อยู่แล้ว แต่ก็ไม่แน่ แค่ชื่อหนัง

ก็อาจทะลุร้อยล้านอย่างสบายก็ได้

เป็นปัญหาที่เพื่อนต้องตัดสินใจยากหน่อยจริงๆ

ปล. เน้นไว้นะครับ ภาพยนตร์เรื่อง WATCHMEN นี้จัดเรทจริงๆ เหมาะสำหรับ

ผู้ที่มีอายุมากกว่า 18+ จริงๆ เพราะเนื้อหาแรง ไม่่ึค่อยแนะนำให้เด็กๆ

ดูเท่าไหร่หรอก แต่พ่อแม่เด็กก็น่าจะคิดได้นะครับ ว่าควร อะไรไม่ควร

แก้ไขเมื่อ 28 ก.พ. 52 22:22:12

แก้ไขเมื่อ 28 ก.พ. 52 22:21:24

จากคุณ : Gotsuperstar - [ 28 ก.พ. 52 22:20:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com