Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

brokeback mountain dvd boxset ตอนนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ อยากได้มาก

ตอนนี้ตามหาdvd แบบธรรมดาได้แล้ว กำลังเสาะหาแบบboxset แต่หายากมากกก ในประเทศไทยยังมีอยู่มั้ยครับ บูมเมอแรงก็ไม่มี ตามเว็บสั่งซื้อก็ไม่มีครับ เพื่อนๆคนไหนพอจะทราบที่ขาย หรือที่ยังมีสินค้าตัวนี้อยู่รบกวนช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณครับผม

ป.ล. พึงได้มาดู เหมือนความรู้สึกจะสายไปที่รู้สึกชอบheath ledger ช้าไป
    อยากร้องไห้กับหนังเรื่องนี้ตลอดไป

ป.ล.2ผมยังอารมณ์ค้าง รู้สึกหดหู่ใจ ที่ในเรื่องแจ๊คตาย แต่นอกเรื่องฮีทตาย
    หากฮีทยังอยู่ขอให้รับรู้ว่า ผมรักเขาที่เขาเป็นเอนนิสมาก และจะรักตลอดไป

จากคุณ : nynatinlove - [ 3 มี.ค. 52 21:28:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com