Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีใครรัก coffee prince เหมือนผมบ้างครับ !!!

พอดีช่วงนี้เครียดมาก กับหลายๆ อย่างครับ
    และทุกๆ ครั้งที่ผมเครียด ผมก็จะหยิบ coffee prince นี่แหละ มานั่งดู
    และนี่ก็เป็นครั้งที่ 3 แล้ว ที่ผมดู = =v ดูหมกมุ่นไปมั้ย ^^;

ปล .ไหนๆ ก็พึ่งจะได้เป็นสมาชิก pantip เมื่อกี้เนี่ย ! (หลังจากแอบอ่านมาห้าปี)
    นี่เป็นกระทู้แรกที่ตั้ง !!! เลยขอพูดถึงสิ่งที่ทำให้ผมสบายใจดีกว่า

มีใครรัก coffee prince บ้างคร้าบบบบ ~ ขอเสียงหน่อยคร้าบบบ ^O^

ปล. 2
    ผมแนบ OSTเรื่องนี้เพลงที่ผมชอบมาก มาให้ฟังกัน ไม่่รู้จะมีใครชอบเพลงนี้เหมือนผมบ้าง ^^;
    ทำนองเพราะ เนื้อหาโดน
    วันนี้ผมฟัง ก็คิดถึงอะไรเก่าๆ แล้วน้ำตาจะไหล
    (ช่วงนี้ จขกท แอบเครียด กับทุกอย่างเลย ทั้งสอบศรว. เพื่อน บลาๆ)
    แต่มีท่อนหนึ่ง ในเพลงนี้ ที่บอกว่า

I won't let my mind give up anymore

ลองฟังกันดูนะคับ ^^

จากคุณ : ชื่อของเขาอยู่ในชื่อของฉัน - [ 4 มี.ค. 52 03:22:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com