Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้!!สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight"ถ้าสมมติคุณได้เป็นKristen10สิ่งที่คุณจะทำถ้าอยากให้ใครพูดถึงว่าอินเลิฟกับร็อบคือ??

สวัสดีวันศุกร์สุดหรรษาน่ะค่ะมิตรรักแฟนกระทู้ "Twilight" ทุกท่าน

วันนี้พลอยตื่นเช้าค่ะเลยเข้ามาตั้งกระทู้ไวกว่าวันปกติที่ผ่านมา

ช่วงนี้พลอยอาจจะห่างหายไปจากกระทู้สักพักนึงน่ะค่ะเพราะงานที่ยุ่งมากๆ

แถมต้องอ่านหนังสือสอบพรุ่งนี้อีก ยังไงอย่าเพิ่งลืม จขกท. คนนี้น่ะค่ะ

วันนี้หัวข้อกระทู้ออกแนวเพ้อเจ้อเพ้อฝันมากกว่าเมื่อวานอีกค่ะ

ยังไงอย่าลืมตอบกันด้วยน่ะค่ะและก็ขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกท่าน

เหมือนเช่นเคยน่ะค่ะที่คอยแวะเวียนมาอัพเดทข่าวสารและพูดคุยกัน

สม่ำเสมอถ้าดูจากกระทู้แรกจนถึงกระทู้ปัจจุปันรวมเวลาร่วมสองเดือนแล้ว

ต้องขอบคุณจากใจอีกครั้งนึงน่ะค่ะ

ปล. วันนี้ขอให้สนุกสนานในการพูดคุย, แชร์ความคิดเห็น

และโพสต์รูปกันให้สนุกสนานน่ะจ๊ะ

ปล2. รายชื่อสมาชิกที่จะไปร่วมมิตติ้งสรุปมาแล้วน่ะค่ะส่วนเรื่องE-mailและ

ชื่อพร้อมอายุสามารถส่งให้พี่กอล์ฟ (จันทร์เจ้าฉาย) ขึ้นทำเนียบได้เลยค่ะ

ปล3. วันจันทร์นี้จะสรุปเรื่องของที่ระลึกวันมิตติ้งน่ะค่ะยังไงเข้ามาช่วยกันน้า

ปล4. ถึงไม่ค่อยได้เข้ามาปั่นแต่คิดถึงพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกท่านน่ะค่ะ

ขอบคุณมาก!!

จากคุณ : nOoploy - [ 6 มี.ค. 52 11:17:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com