Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้ชำแหละหนังดี Valkyrie ยุทธการดับจอมอหังการ์อินทรีเหล็ก [Spoil พองามพร้อมภาพบุคคลในในเรื่อง]

เป็นกระทู้แรกของผมในเฉลิมไทยนะครับ พิมพ์ช้าหน่อยนะครับแต่อยากจะบอกว่าหนังเรื่องนี้ดี มากๆ

ตรงตามประวัิติศาสตร์เป๊ะๆ  โดยเฉพาะเหล่านักแสดงนำ ในกลุ่มต่อต้านเยอรมัน (German Resistance)

สามารถจริงๆ  ผมซูฮกเลยครับหานักแสดงได้ตรงตามบุคคลิกทุกกระเบียดนิ้ว
    โดยเฉพาะ  เคลาส์ เชงค์ กราฟ ฟอน ชเต๊าฟ์เฟนแบร์ก (Claus Schenk Graf von Stauffenberg) แสดงโดย Tom Cruise

หล่อโคตรๆๆๆๆๆ     ซึ่ง สเต๊าฟ์เฟนแบร์ก ตัวจริงก็ใช่ย่อย  ถ้ายังมีชีวิต Cruis ก็ Cruis  ชิดซ้ายได้เหมือนกัน

มาเริ่มเลยดีกว่าครับ

ขออภัยถ้าพิมพ์ช้า

แก้ไขเมื่อ 06 มี.ค. 52 16:24:36

จากคุณ : joejo99 - [ 6 มี.ค. 52 15:49:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com