Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ชอบทอมที่ชื่อ Zee ที่โฆษณาโรลออนจัง มีใครได้ดูบ้างไหมน่ะ{แตกประเด็นจาก A7613685}

ผมเป้นผู้ชาย แต่ดูโฆณาแล้วยอมรับ ว่าคลั่งไปเหมือนกัน ตอนเห็นทอมคนนี้
    แต่เคยเห็นรูปนิ่งๆจากเด็กดีนานแล้ว

ผมมีแฟนเป็นทอม (ปัจจุบันเขาก็คบผม และคบดี้ไปด้วย แต่ดี้ไม่รู้)

และเคยมีเซ็กซ์กับทอม 4 คน

ผมผิดปกติไหม....

ผมเฉยๆกะผู้หญิงน่ะ มีเพื่อนเป็นผู้หญิงเยอะ เลยเฉยๆ เบื่อนิสัยผู้หญิง
    แต่ชอบทอม รักทอม ชอบมาตั้งแต่ ม ต้น และตอนนี้ผมก็อายุ 23 ก็ยังชอบแต่ทอม
    และทอมที่คบผม ก็ผมก็ไม่ว่าอะไรถ้าจะคบดี้ไปด้วยนะ ไรแบบนี้ เหมือนแบบ เขาเป้นทอมเราก็ต้องรับเขาตรงจุดนี้ว่ายังไงก็ชอบผู้หญิง แต่ผมก็รักจริงน่ะ แต่ส่วนมาก ในตอนท้ายสุด เขามักจะเลือกผู้หญิง แล้วทิ้งผม (เคยคบทอมมา 4-5 คนแล้ว)
    อย่างคนปัจจุบันที่ผมรักมาก ก็หวังว่า เขาคงไม่ทิ้งผมไปนะ ยอมเป้นที่ 2-3 ก็ยังดีกว่าทิ้งไปเลย

จากคุณ : ตัวประกอบ:ปิงปิง - [ 12 มี.ค. 52 14:50:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com