Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

##หนังพวกนี้ ดูกันไปเพื่ออะไรครับ นี้หรือเมืองไทย##

วันก่อนตอนไปดูหนัง แล้วเห็น มีตัวอย่างหนัง เรื่องอะไรสักอย่าง ประมาณว่า ก๋วยเตี๋ยวเนื้อคน มั้งครับที่ใหม่ เจริญปุระ แสดง หนังโหดมาก  ผมไม่รู้ว่าเค้าจะทำไปเพื่ออะไร  ไม่เข้าใจว่าคนดูดูกันทำไม  มันไม่ได้ช่วยให้จรรโลงจิตใจ เลยครับ ผมว่า ยิ่งเลวร้ายกว่า หนังผี ตลกๆที่ชอบด่ากันซะอีก

ผมรุ้ว่ามันมีจุดขายบ้างส่วน   สำหรับคนบางพวก  ซึ่งเป็นแฟนหนัง โหดๆอย่างนี้ เช่น พวก ลองของ  ไม่เข้าใจจริงๆครับ ว่าใจคนทำ กับ ใจคนดู มันทำด้วยอะไร  แล้วอีกอย่าง มันทำกันเหมือนจริงเข้าทุกวัน  ขนาดผมหลับตาแล้วนะ  นี้หรอครับเมืองไทย

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 52 23:44:51

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 52 23:44:35

จากคุณ : Godlike - [ 13 มี.ค. 52 23:44:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com