Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ สงสัยว่างานที่รับสมัครคนโพสต์ข้อมูลบนอินเตอร์เน็ตรายได้วันละ 500 บาทนี่มีอยู่จริงมั้ยครับ (ตกงานอยู่)+++

คือกำลังตกงานอยู่ครับ วุฒิกฎหมายยังไม่มีตั๋วในจังหวัดที่ผมอยู่
    หางานด้านนี้แทบไม่ได้เลยครับ ก็เลยอยากจะลองไปสมัครดูอยากทราบว่างานพวก

นี้มีจริงหรือหลอกลวงมั้ยครับ หรือแบบพวกขายตรงมั้ยครับเบื่อแล้ว เห็นโฆษณากันอยู่หลายบริษัท จากที่ดูก็
    คล้ายๆกันหมดเอาโค๊ทที่ได้จากที่ประกาศรับสมัครไปติดต่อที่บริษัท โดยที่ผู้สมัครจะต้องมีอีเมล์แล้วบริษัทจะเอา

อีเมล์ต่อเข้ากับฐานข้อมูลของบริษัทแล้วบริษัทจะส่งข้อมูลไปทางอีเมล์มีรายละเอียดแล้วก็เว็บไซด์ที่จะให้เราไป

โพสต์ทำงานวันละ 2-3 ชม.รายได้วันละ 500 บาท จ่ายเงินทางบัญชีธนาคาร โดยจะมีการอบรมก่อนใน

ตอนที่เราไปสมัคร งานคนรับส่งอีเมล์ก็ประมาณนี้ครับโดยจะมีรายละเอียดแล้วก็ที่อยู่อีเมล์ให้เราก็มีหน้าที่ส่งอี
    เมล์ทุกอย่างๆคล้ายกันหมดครับได้วันละ 500 บาททำวันละ 2-3 ชม.ต้องมีอีเมล์ต้องอบรมก่อน เหมือน
    กัน ไม่ทราบว่ามีใครทำงานแบบนี้มั้ยครับ คือตกงานมานานแล้วครับอยากได้งานทำแต่ก็กลัวเหมือนพวกขาย

ตรงครับโดนหลอกมาหลายทีแล้วครับเบื่อมาก ก็อยากลองไปสมัครดูแต่ถ้าเป็นเหมือนพวกขายตรงก็เสียดายค่า
    รถครับ ถ้าใครมีข้อมูลรบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Winfast - [ 14 มี.ค. 52 22:54:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com