Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^^ ถึงแฟนละครสูตรเสน่หาทุกท่านครับ : มาดูเบื้องหลังการถ่ายทำบางฉากในวันแรกที่เปิดกล้องกันเถอะครับ ^^

เมื่อวานนี้(วันที่18 มีนาคม) มีการบวงสรวงเปิดกล้องละครเรื่องสูตรเสน่หาครับ
    แฟนๆละครคงได้ข่าวกันมาเยอะแล้วเนอะ เพราะข่าวช่องสามออกตลอดเลย

ซึ่งนอกจากทำพิธีบวงสรวงแล้วก็ได้มีการเริ่มถ่ายทำบางฉากกันไปแล้วด้วย
    ผมเลยเก็บภาพเบื้องหลังและคลิปวีดิโอมาฝากแฟนๆละครเรื่องนี้กันครับ ^^

รูปอาจจะใหญ่หน่อยนะครับ ใครเนตไม่แรงก็ขออภัยด้วย น่าจะโหลดกันช้าเลยล่ะครับ
    ส่วนคลิปวีดิโอผมไม่สามารถเอาลงyoutubeได้ ไม่รู้มันเป็นอะไรครับ
    uploadไม่ได้เลย พยายามมาตั้งแต่ตอนเที่ยงคืน ทำยังไงก็ไม่ได้
    ในที่สุดผมเลยเอาไปลงที่imeemแทน ยังไงก็คลิกตามlinkไปนะครับ
    แต่ต้องเปลี่ยน ตรง "ไอมีม" เป็น "imeem" ก่อนนะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวคลิกไปไม่เจออะไร  

http://www.ไอมีม.com/people/JeeU2wa/video/wTL3eS5E/sootsaneha-behind-the-scenes-tv-video/

ขอบคุณที่เข้ามาดูและเซฟรูปครับ ^_^ โชคดี มีความสุขกันทุกคนด้วยนะครับ

...

จากคุณ : yibby - [ 19 มี.ค. 52 04:37:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com