Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มทร.ธัญบุรี กับ ม.กรุงเทพ << เลือกเรียนภาพยนตร์ที่ไหนดีครับ ??

สวัสดีครับ

ผมจบ ปวส. มาน่ะครับ ตอนนี้ต้องการเรียนด้านภาพยนตร์
    จึงตัดสินใจซิ่ลมาเรียนใหม่ครับ

ละก็ไม่อยากตัดสินใจพลาดเหมือนตอนที่เลือกเรียน ปวส.อีกครับ
    จึงอยากฟังความเห็นหน่อยนะครับ

ถ้าเลือกจะเรียนด้านภาพยนตร์ ระหว่าง

คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน สาขาเทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์
    มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

กับ

คณะนิเทศศาสตร์  สาขาภาพยนตร์
    มหาวิทยาลัยกรุงเทพ

ควรจะเลือกเรียนที่ไหนดีครับ ??

ปล. ไม่ขอพูดถึง ม.รังสิต นะครับ เนื่องจากคงสู้เรื่องค่าใช้จ่ายไม่ไหว  - -

จากคุณ : borilove - [ 19 มี.ค. 52 12:15:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com