Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คุณคิดว่า หนังเรื่อง ความจำสั้น ไปดูแล้วคุ้มไหม

สำหรับผมนะครับ ผมว่ามันคุ้มสุดๆเลย ผมว่าจาไปดูอีกรอบ ไม่รู้ออกโรงยัง สำหรับมุข ผมว่าฮาดีนะครับ โดยประโยคตอน จบ เอาซึ้งเลยครับ อยากจดจำมาก เรื่องนี้ ผมไปดูมา พอจบ ผมลืมมุขไปซะงั้น ว่าจาเอามาเล่นต่อ  และต้นชมพู่มะเหมียวมีแต่คนคิดว่าเป็นของจริง ผมดันเชื่อซะสนิท แต่พอผมถามพี่ พี่ผมบอก ของปลอม พี่ผมรู้เพราะ พี่ผมทำงานอยุ่ในกองถ่ายด้วย ผมว่าหลายๆคนคงรู้จักพี่ผม เป็นพี่แท้ๆเลยครับ ชื่อ pichet 152 อ่ะครับ  ตอนนนี้ทำงานอยุ่ที่ GMM อ่ะครับ ได้เข้าไปทำงาน แกรมมี่ด้วย ดีใจสุดๆเลย   ^ - ^ เอามาโม้ อิอิ และผมอยากถามไรหน่อยครับ คุณว่าสมควรไหม ที่เอาหนังอย่าง เชือดก่อนชิม มาจัดเป็นตัวอย่างภาพยนตร์ ในหนังเรื่องนี้ ผมว่าไม่เหมาะเลย หวังว่าคงจะปรับปรุงได้

จากคุณ : provorapong - [ 19 มี.ค. 52 15:41:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com