Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ภาพถ่ายของผม Manager.co.th เอาไปลงในข่าว แล้ว Retouch เอาเครดิตออก

(เนื้อหา เป็นเรื่องของ "ข่าว" และการนำเสนอข้อมูลของสื่อมวลชน)
    (โปรดตอบกระทู้โดยตัด "การเมือง" ออกไปด้วยนะครับ มันคนละเรื่องกัน)

สืบเนื่องจากงานสีสันอวอร์ดที่ผ่านมา
    สื่อต่างๆ ก็รายงานผลกันว่าใครได้รางวัลอะไรบ้าง ผมก็เข้าไปอ่านตามเว็บนั้นเว็บนี้
    เพราะพี่ชายผมได้รางวัลตั้งสองคน ก็ต้องยินดีกันบ้างเป็นธรรมดา

ผมมาเปิดหน้าข่าวของเว็บ Manager.co.th ดู ก็เห็นข่าวรางวัลสีสันอวอร์ด ผมก็คลิกเข้าไปดูทันที
    ซึ่งเป็นข่าวของ Link นี้นะครับ ผม Capture มาให้ดูด้วย
    manager.co.th/Entertainment/ViewNews.aspx?NewsID=9520000031693
    รูปของหน้าข่าวนี้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 20 มี.ค. 52 15:13:49

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน - [ 20 มี.ค. 52 15:13:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com