Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~~หนูอยากกลับบ้าน.....ใครเคยดูหนังเรื่องตุ๊กตาบ้างคะ

อ่านกระทู้อื่นแล้วผ่านตา เลยนึกได้ค่ะ
    เราเป็นคนไม่เล่นตุ๊กตารูปคน อย่าว่าเล่นเลย
    จะว่าไปกลัวที่จะเห็นด้วยซ้ำ

จำได้ว่าดูค่ะ เหมือนๆจะดูที่บ้านหรือไงเนี่ยแหล่ะ
    ที่อยากรู้คือ........

คนที่เคยดูเนี่ย อายุประมาณเท่าไหร่กันคะ

คือ แอบรู้สึกว่า เอ๊ย เรายังสาวอยู่นะ
    แต่ในความรู้สึก หนังมันนานมากเลยใช่มั๊ยคะ
    ไม่ทราบใครพอจำได้มั่งคะว่าปีอะไร

ps. หนังเรื่องนี้สุดยอดค่ะ ฝังเรื่องกลัวตุ๊กตารูปคนมาจน ณ บัดnow

จากคุณ : kenjeena - [ 24 มี.ค. 52 15:18:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com