Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

MTU 2010 ปีหน้าเจอกันค่ะ

พอดีเพิ่งกลับจากศึกษาต่อปริญญาโท สาขา Hannibalistic Lectoritia ที่ Papua New Guinea เลยไม่ได้รับชมสื่อบันเทิงไทยเสียนาน
    วันนี้มีโอกาสได้เปิดดูโทรทัศน์ช่อง 7 เห็นมีการประกวดมิสไทยแลนด์ยูนิเวิร์ส ก็ลองติดตามดูซะหน่อย ตามประสาคนสวยที่ชอบดูอะไรสวยงาม
    ดูถึงรอบ 12 คน ก็โอเคค่ะ มีสวยๆ ปะปนอยู่ประปราย แต่พอประกาศ 5 คนสุดท้าย คุณพระ ! คอนเซปท์การประกวดปีนี้คือ ห้ามสวย ชิมิคะ

โอเคค่ะ ตอบคำถามกันได้ดี แต่นี่ประกวดนางงามนะคะ ไหงมีที่ดูได้ก็แค่คุณน้องรฐกรชุดดำ กับคุณน้องที่หน้าคล้ายแพนเค้กตอนมีลูกแล้ว
    อีก 3 คนที่เหลือ ทำไมล่ะคะ ทำไมทำกับดิชั้นยังงี้ !

แล้วคนที่ได้ตำแหน่ง อุแม่จ้าว ปลาเก๋าตกตึก ! สวยจนดิชั้นต้องรีบส่องกระจก เฮ้อ !

แต่ก็นะ อย่างน้อยสิ่งหนึ่งที่ได้รับจากการประกวดครั้งนี้ก็คือ ความมั่นใจค่ะ
    ดิชั้นมั่นใจว่าถ้าตัวเองลงประกวด ยังไงเสียก็ต้องติด 1 ใน 5 แน่ๆ
    กรรมการทั้งหลายคะ จำคำนี้ไว้ให้ดี

ชื่อ "คลาริสา" ตามหาชั้นให้เจอ

ปีหน้าเจอกัน !

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 52 01:09:23

จากคุณ : Clarice Starling - [ 29 มี.ค. 52 01:06:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com