Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ห้องสืบสวนหมายเลข9 ชี้แจงเรื่อง พี่เลี้ยงในสถานรับเลี้ยงเด็ก ทำร้ายเด็กครับ

สวัสดีพี่น้องชาว pantip ทุกท่านครับ ผมเป็นตัวแทนทีมงานห้องสืบสวนหมายเลข9ครับ
    พอดีวันนี้ได้เข้ามาในห้องเฉลิมไทยแล้วได้เห็นหลายๆท่านมีข้อสงสัย ในเทปรายการที่ออกอากาศในคืนวันจันทร์ที่30 มีนาคม 2552
    เกี่ยวกับพี่เลี้ยงที่ทำร้ายเด็กใน สถาณรับเลี้ยงเด็กแห่งหนึ่ง ในจังหวัดเชียงใหม่ครับ

ต้องขออนุญาตตั้งเป็นกระทู้ตอบเลยนะครับ เพราะเกรงว่า คนที่สงสัยจะไม่ได้กลับไปอ่าน เนื่องจากกระทู้ตกไปพอสมควร ทีละประเด็นนะครับ

จากคุณ : ตรงจุดเกิดเหตุ - [ 1 เม.ย. 52 01:38:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com