Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอเช็คเริ้ตติ้ง ละครจักรๆวงศ์ๆ เรื่อง "เทพสังวาลย์" หน่อยค่ะ อยากทราบว่ายังมีคนดูเรื่องนี้อยู่เยอะไหม

คือรู้สึกตั้งแต่ออกอากาศไปตอนแรก
    จนกระทั่งวันนี้ ไม่ค่อยเห็นกระทู้ เกี่ยวกับละครเทพสังวาลย์
    ในห้องเฉลิมไทยเลยอ่ะค่ะ น้อยมากกกกกกกกกกกก แต่ไม่ขอเอาไปเทียบกับสังข์ทองหรอกนะคะโดนส่วนตัวเราก็ดูบ้างไม่ดูบ้าง เพราะเรื่องนี้ดำเนินเรื่องได้ไม่น่าติดตามนัก แต่ชอบดาราเด็กจากเรื่องนี้ค่ะ
    โดยเฉพาะ น้องที่เล่นเป็นนาคีน้อย เพราะเท่าที่เช็คกระทู้ดู ที่ออกอากาศมาตอนแรกก็โดนตั้งกระทู้ด่าเรื่องนี้อยู่หลายกระทู้ เนื่องจากเทพจ้าทิงจา และคิดว่าการนำเทพจ้าจามาลงในเรื่องนี้คงทำให้หลายคงรับ
    ไม่ได้แล้วเลิกดูเรื่องนี้ไปเลย แต่ตอนหลังเค้าก็ได้ตัดเทพจ้าทิงจาทิ้งไปแล้ว เลยอยกาทราบว่าเรื่องนี้ยังมีคนดูอยู่ไหมคะ เห็นกระแสเงียบบบบบบบบมาก แบบสงสารนักแสดงจากเรื่องนี้อ่ะค่ะ โดยเฉพาะ พี่ต้น  วรนันท์ (เภตรา จาก เกราะกายสิทธิ์) ที่รับ บทมณีแดง เป็นการพลิกบทบามไปเล่นร้ายครั้งแรก แต่ดูเหมือนคนจะดูเรื่องนี้น้อยมาก เลยขอมาเช็คเริตติ้งนิดนึงค่ะ ขอความร่วมือหน่อยนะคะ

http://www.boysapolclub.com/

จากคุณ : บทเพลงปีศาจ - [ 1 เม.ย. 52 08:50:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com