CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

!~ ฟันธงไปเลย เบื่อข่าวไหนมากที่สุด :-)เต้าอยู่ได้ [กระทู้เหวี่ยง] ~!

ฟลุค - ชัญญา รักริษยา อาฆาต (42 คน)
      แพม - พลอย Hi5อลเวง (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 50 คน

84.00%
     16.00%

ขออนุญาตออกอาหารเหวี่ยงเล็กน้อยฉลองวันใหม่นิดนึงนะฮะ แบบว่าก็อ่านข่าวไปตามประสาคนอู้งานเล็กน้อย ก็ไปเจอข่าว คุณฟลุคกับคู่กรณี แล้วก็ข่าว แพมๆพลอยๆอะไรไม่รู้อีกละ .. ไม่รู้คนอื่นเป็นยังไงนะฮะ แต่ความรู้สึกตัวผมรำคาญข่าวสองคู่กรณีนี้มากๆเลยอ่ะ

ก็อยากรู้ว่าวันๆนึงเค้าไม่ทำการทำงานอะไรเลยเหรอเนี่ย หรือไม่ก็มีเรื่องอะไรอื่นๆที่ต้องขบคิดนอกจากเรื่องคาวโลกีย์เนี่ย แบบว่าเรื่องงาน เรื่องครอบครัว เรื่องเรียนอะไรเงี้ย ...  

ความเห็นส่วนตัวนะครับ ขอโทษที่เหวี่ยงนะครับ

จากคุณ : Eddieshop - [ 3 เม.ย. 52 08:53:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com