Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยเลือกเรื่องคุณๆชอบที่สุดด้วยค่ะ

ไม่เคยดูซีรีย์ญี่ปุ่นมาหลายปีแล้ว ด้วยความขัดข้องส่วนตัว...
    จนกระทั่งได้ดู Change....บ้าไปเลยค่ะ...ดูจบใน 2 วัน ไม่หลับไม่นอน
    ตอนนี้เลยตามเก็บมากองไว้หลายๆเรื่อง จนไม่รู้จะดูเรื่องไหนดี.....
    ปกติดูได้ทุกแนวค่ะ....ขอเพียงดูแล้วรู้สึกสนุกไปทั้ง10-11 ตอน แบบไม่มีต้องรู้สึกเอื่อยๆในบางตอน
    ที่เพิ่งดูจบไป แล้วชอบมากๆ ก็มี Nobuta, Engine, Team Mediacal Dragon, Pro Dai, และ Flower shop without rose
    ที่ดูแล้ว เฉยๆ ก็มี Galileo, Hana Yori Danko คือก็สนุกดีนะคะ แต่มันไม่ถึงขนาดอยากรีบดูจนจบแบบเรื่องข้างต้น
    ทีนี้อยากขอความเห็น ว่าหนังในกรุ๊ปข้างล่างนี้ เรื่องไหนสนุกที่สุดในแต่ละกรุ๊ปคะ?
    คือซื้อมาหมดแล้วทุกเรื่องข้างล่างน่ะค่ะ
    อยากดูอย่างที่บอก คือดูแล้วสนุกทุกๆตอน...ขอความเห็นคนที่เคยดูแล้วด้วยค่ะ....
    --แนวตื่นเต้น
    Long love letter
    Shibatora
    Mob Girl
    Maou
    --อาหาร
    Antique
    Osen
    Bambino
    --วัยรุ่น
    Stand up
    IWGP
    Rookies
    --ใม่เครียด
    Haken no Hinhaku
    Densha Otoko
    Yama onna kabe onna
    Attention Please
    --รักๆ
    Love Revolution
    To the one I love
    With Love
    Shotgun marriage
    --ซึ้งๆ
    Tokyo Tower
    Be with you
    Last Friends
    --หมอ
    Team Batista no Eiko
    Dr. Koto
    Tomorrow

รบกวนด้วยนะคะ....ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : Kazuma's girl - [ 3 เม.ย. 52 16:08:36 A:125.25.128.215 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com