Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++ เจ้าสีเกดครับ เพิ่งรู้ว่าเจ้าถ่ายรูปเป็น ส่งจดหมายเป็น ซื้อยานอนหลับเป็น สุโค่ยยยมากครับเจ้า

รู้ครับว่าเจ้าเก่งการเรียนรู้

แต่ เจ้าไปซื้อยานอนหลับมาจากไหนครับเจ้า ซื้อกับ นางกวักตามร้านขายยาเหรอครับ

แอบถ่ายรูปสวยอีกนะนี่  เจ้าเอาเวลาที่ไหนไปอัดรูปครับนี่

แถมยังส่งพัสดุไปหา ใครต่อใครได้อีก

ถามจริงๆ เจ้าเล่น พันทิพ ด้วยเปล่าครับเจ้าครับ

จัดคอมโพสรูปถ่ายซะสวยเลยนะ

ดุพวกหนังสือซุบซิบดาราบ่อยๆ อะดิ

ภาพฉาวๆ ออกมาเนียลเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปล. ถ้าเจ้าฉลาดแบบนี้ก่อนตาย  รับรองเจ้าไม่ตายง่ายๆแน่นอน

วันนี้เจ้าน่าสงสารมากๆเลย ตอนเจ้าร้องไห้ อ้ายกระผม น้ำตาลื้นๆ พาลจะไหลออกมา

เจ้าสีเกด รักนะ  ผู้ใหญ่โง่ (เมื่อนานมา)

จากคุณ : Dr.Jackass. - [ 8 เม.ย. 52 23:04:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com