Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

--- > ปลาร้าเดือด <----- คำนี้เอาไว้เรียกผู้หญิงเหรอคะ ดีเจภูมิ ป๋าหมาก ?????????

เมื่อคืนดูเป็นต่อจบ สรุปจับ เห้_  ได้ 2 ตัว

แต่....ยังไม่เคืองเท่า รายการชูรัก ชูรส ที่ต่อจากเป็นต่อ

ดีเจภูมิคะ ที่บ้านคุณไม่มีเพศหญิงอาศัยร่วมชายคากับคุณเลยใช่ไหม
    ทำไมคำพูดวาจา ถึงเหมือนไม่ได้กลั่นออกมาจากจิตใจหรือสมองคุณเลย

ขอเล่าหน่อยนะคะ สำหรับผู้ที่ไม่ได้ชมรายการนี้

ทางรายการได้สัญจรไปตามโรงเรียนต่างๆ เพื่อให้ความรู้เรื่องเพศสัมพันธ์
    และคราวนี้ไปที่ ร.ร. สวนกุหลาบฯ และให้นักเรียนชายเปรียบเทียบข้อดี ข้อเสีย ของ "สาวหมวย และ สวยคม"

นักเรียนชายก็เปรียบเทียบกันไปต่างๆ นาๆ ว่าสาวหมวยดียังไง สวยคม ดียังไง

แต่มันเจ็บอกตรงที่ดีเจภูมิพูดว่า สาวหมวยน่ารักน่าตาดี เป็นที่นิยม
    ส่วนสวยคม นี่ดำๆ ผิวน้ำผึ้ง เสปคฝรั่ง ปลาร้าเดือด ?????

จำเป็นไหมคะ ที่สวยคม ต้องเสปคฝรั่ง
    จำเป็นไหมคะ ที่สวยคม ต้องปลาร้าเดือด

ฝั่งนักเรียนชายได้บอกว่า ผมชอบ สวยคม แบบสาวใต้ครับ
    ดีใจภูมิก็ยังมาย้ำคำเดิมอีกครั้ง ว่าใช่ "แบบปลาร้าเดือด"
    น้องนักเรียนชายคนนั้นก็ตอบกลับไปแบบเจื่อนๆว่า ปลาร้า อยู่ภาคอิสานครับพี่

พอค่ะ ไม่ทนดูต่อให้จบแล้วค่ะ คนนี้เหรอที่เป็นดีเจ จัดรายการวิทยุ
    พูดจาหมาไม่แ_กเลย คำก็ปลาร้า สองคำก็ปลาร้า
    ทำไมเหรอคะ ทำไมต้องทำให้เห็นถึงความแตกต่างทางสังคม
    ทำไมไม่นึกถึงคำพูดที่สื่อออกไป ว่ามันร้ายแรงสำหรับคนที่ได้ยินแค่ไหน

ใช่ค่ะ ดิฉันตาโต
    ใช่ค่ะ พ่อแม่ดิฉันเป็นคนอิสาน
    ใช่ค่ะ บ้านเราทานปลาร้า
    และสุดท้าย ดิฉันเป็นคนไทยเหมือนคุณ
    คุณแบ่งแยกสัดส่วนความเป็นคนจากตรงไหนเหรอคะ

แล้วคุณล่ะคะ สมองและจิตใจคุณตกต่ำยิ่งกว่าเราๆท่านๆอีก
    ลองพิจารณาตัวเองดูนะคะ ว่าการที่ให้ปากเป็นนายเรา มันจะส่งผลความน่ารังเกียจออกมาได้เหม็นยิ่งกว่า ปลาร้าเสียอีก

ทั้งๆที่ชอบดูรายการนี้นะคะ เพราะให้ความรู้เรื่องเพศศึกษา

แต่ขอเลิกดูรายการนี้ค่ะ จนกว่าจะเปลี่ยนพิธีกรชาย ที่มีสมองในกลั่นกรองมากกว่านี้ค่ะ

ลงชักโครก ลงชักโครก ลงชักโครก ลงชักโครก ลงชักโครก
    ลงชักโครก                                ลงชักโครก
    ลงชักโครก                                ลงชักโครก
    ลงชักโครก         ดีเจภูมิ              ลงชักโครก
    ลงชักโครก ลงชักโครก ลงชักโครก ลงชักโครก ลงชักโครก

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : NunG_KyO - [ 10 เม.ย. 52 10:26:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com