Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีใครรู้บ้างว่า คนในภาพนี้คือใคร รบกวนพี่ๆเข้ามาดูหน่อยครับ

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ

มีเรื่องมาให้รบกวนอีกแล้วครับ

คราวนี้เป็นเรื่องเกี่ยวกับภาพครับ

ภาพนี้ได้มาจากวันเสาร์ที่แล้วครับ ตอนนั้นยังอยู่ที่ญี่ปุ่นครับ
    ผมไปเที่ยว Asakusa กำลังจะไปซื้อเครื่องลาง
    ปรากฎว่า อยู่ดีๆทำไมสาวๆเริ่มเยอะผิดปกติ
    ผมเลยรีบไปดูว่าเกิดอะไรขึ้น ก็ได้ไปพบกับสองดารา หรือ นักร้องหว่า
    มาที่ Asakusa ครับ พร้อมด้วยบอดี้การด์สุดโหดมาก

เล่นไม่ให้ถ่ายเลย แต่พ่อผมครับ เหอๆ เด็ดสุดๆ อุตสาห์ได้ภาพมา
    ผมเอามาดูแล้วก็นึกไม่ออกว่าใครหว่า

เลยขอความช่วยเหลือครับว่าสองคนในภาพนี้เป็นใคร

ใครทราบบอกด้วยจ้า
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 52 11:42:09

จากคุณ : MobMan - [ 10 เม.ย. 52 11:41:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com