Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยแนะนำหนัง Romance หน่อยนะครับ เอาที่เพื่อนๆดูแล้วอยากแนะนำให้ดูครับ

เอาแนว Romance เลยนะครับ

ไม่เอา Comedy พ่วงมาด้วยนะครับ

ฮานิดส์ๆก็ได้ครับ เรื่องที่ดูแล้วก็มี

1.Titanic

2.Ghost

3.Brokeback Mountain << แอบเศร้า

4.The Notebook

5.The Bridges of Madison County

6.P.S. I Love You

7.The Lake House

8.Up Close and Personal

9.A Walk in the Clouds

10.Nights in Rodanthe

11.A Walk to Remember

12.Sweet November

13.Here on Earth

เข้ามาเพิ่มนะครับ บางเรื่องลืมแฮะๆ

14.Be With You

15.Notting Hill

16.Music and Lyrics

17.Love Actually  

18.Sky of love

19.a lot like love

ที่ๆดูแล้วอ่ะครับ ไม่เอาเกาหลีนะครับ รบกวนหน่อยนะครับ

พี่ๆเพื่อนๆดูเรื่องไหนแล้ว รู้สึกชอบ อยากให้ดู แนะนำมาหน่อยนะครับ

ตอนนี้กระหายหนัง Romantic มากเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 52 19:04:38

จากคุณ : ปลาตะเพียนโออิชิ - [ 10 เม.ย. 52 17:11:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com