Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

-*"*--*"*-ข่าว---พลังคนสาธร-*"*--*"*-สุดยอดครับ ยกให้เป็นข่าวเหตุการณ์ดีที่สุดในรอบวัน

***กระทู้เกี่ยวกับข่าว กรุณาอย่าลบนะครับ***

จากทีวีเมื่อกี๊นี้ในแต่ละช่อง พลังของคนสาธร ผมว่าข่าวนี้ คือข่าวที่ดีที่สุดในวันนี้

สิทธิขั้นพื้นฐานของทุกๆคน เมื่อรู้สึกว่าโดนละเมิดสิทธ์ก็ต้องต่อต้าน

นี่แหล่ะครับ...พลังประชาธิปไตย พลังแห่งความบริสุทธิ์

ข่าวนี้มาจากประชาชน กระทำโดยประชาชนถือว่า เป็นข่าวที่ดีที่สุดของวันครับ

****พอจะช่วยกันกดโหวตได้ไหมครับ*** จะได้ไม่โดนลบ และให้เห็นโดยทั่วกัน

ฝากกระจายต่อๆกันด้วยนะครับ....

มีหนึ่งเสียง เพิ่มเป็นสอง มีสองเพิ่มเป็นสาม แม้จะค่อยๆไป

...แต่เราคือพลังเสียงของเรา ที่ไม่ต้องการให้ใครมาริดรอนสิทธิเสรีภาพของเรา

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 52 19:59:06

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 52 19:41:25

จากคุณ : หลานยายจุล - [ 10 เม.ย. 52 19:32:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com