Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<<< ซีรี่ย์เกาหลี... ขอคำแนะนำจากคอหนังเกาหลีด้วยค่ะ >>>>>

ไม่ค่อยได้ดูซีรี่ย์เกาหลี  แต่จำได้ว่ามี 2 เรื่องที่ดูแล้วชอบมาก  
    อยากหาแนวนั้นมาดูอีกค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเรื่องอะไรบ้าง

เรื่องแรกที่เราชอบ ดูจากเคเบิ้ล  เรื่อง รักปรุงรส   let's get married
     ที่นางเอกชื่อ นายอง  กับพระเอก แต่เราไม่รู้จักชื่อจริงๆเค้านะคะ เราติดเรื่องนั้นมาก แต่ไม่ได้ดูต้นเรื่อง   อยากหาแนวครอบครัวแบบนั้นมาดูอีกค่ะ  ถามใครก็ไม่มีใครรู้  

อีกเรื่อง ก็ ฉันนี่แหละ คิมซัมซุง
    อันนี้เราก็ชอบค่ะ

ส่วนเรื่อง เจ้าหญิงวุ่ยวาย เจ้าชาย.. อะไรแนวนี้ เราไม่ชอบดูน่ะค่ะ ดูไม่สนุกเลย อาจจะเพราะมันเด็กๆ กุ๊กกิ๊กเกินไป  ชอบแนวหนักกว่านี้

คิดว่าต้องมีสมาชิกห้องนี้ที่เป็นแฟนหนังเกาหลี ที่แนะนำเราได้แน่นอนเลย  
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำค่ะ

จากคุณ : ใบยี่หร่า - [ 11 เม.ย. 52 11:57:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com