Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ดูฮัลโหลวันหยุด วันนี้แล้วแบบว่า ขอสักเรื่องได้ไหมคุณแดง เชียร์&B.O.Y. ^__^

เห็นแล้วแบบว่า  น่ารักจังเลย  บรรยากาศก็เป็นใจ  วิวสวย  ธรรมชาติดี  ทำให้นึกถึงซีรีย์เกาหลีขึ้นมานิดหน่อย (นิดเดียวค่ะ  นิดเดียว)  ^_^

ยิ่งตอนไปไร่องุ่น  โอ้  บรรยากาศ  ดูเชียร์น่ารักมาก.........

ถ้าช่อง 7 จะทำละครก็อยากให้มีสักครั้ง สักเรื่องนะคะ  เชียร์  และ  B.O.Y.  เกี่ยวกับสาวชาวไร่ก็ได้ค่ะ  แก่น ๆ ซนๆ กับหนุ่มเมืองกรุงทั้ง 4 คน  ช่อง 7 ไม่มีละครแนวนี้นานแล้วนะ   ขอเถอะนะคุณแดง  ^__^  ให้คุณหนึ่งกับทีมช่างปั้นเรื่องเขียนบทเหมือนตอนเรื่องเบญจาฯ (หรือเปล่า)  รับรองดังแน่ค่ะ.....

หรือจะเป็น F4  ก็น่าสน  ปรับให้เข้ากับคนไทยหน่อย  อยากดูมาก ๆ

ปล.วันนี้ไม่รู้จะอิจฉาใครดี  ระหว่างเชียร์ และ B.O.Y.  น่ารักทุกคนเลย

แก้ไขเมื่อ 15 เม.ย. 52 12:21:52

จากคุณ : ไอติม hot - [ วันเถลิงศก (15) 12:16:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com