Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถามชื่อละครที่ศรราม เต๋า นัท แคท เล่นเมื่อ 10 กว่าปีก่อนครับ

จำคร่าวๆ ได้เกี่ยวกับนักศึกษาในมหาลัยเนี่ยแหละครับ
    เก่ามากๆ แล้ว จำชื่อไม่ได้หนะครับ
    ว่าจะไปหาในเวปบิต
    ถ้าท่านใดจำได้ว่าชื่ออะไร รบกวนบอกด้วยนะครับ

ปล. เป็นละครหลังข่าว ช่อง 7 ครับ

แก้ไขเมื่อ 15 เม.ย. 52 22:17:55

จากคุณ : OO7 - [ วันเถลิงศก (15) 22:17:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com