Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^__^ เอา คลิป MV รวบรวมรูป ผู้หญิงคนนึง มาให้ดู ลง you tube ไปแค่ 5 วัน ยอดคนดู 20,000 VIEWS แล้วอ่ะ

บอร์ด เดอะสตาร์ มันเงียบๆ อ่ะครับ  อยู่บอร์ดกันไม่ถึง 10 คน เหงาอ่ะครับ
    เลยอยากเอามาแชร์ให้ ห้องเฉลิมไทยดูครับ
    ใครดูแล้วก็ดูอีกได้นะครับ  ใครยังไม่เคยดูก็ช่วยดูหน่อยสิ

ปล. ขอโพสแค่อันนี้อันเดียวนะ อย่ากดลบผมเลย  
    ผมทำแทบตาย ไม่มีใครให้ give ผมเลยสักอันเดียวอ่ะ  
    ถ้าเป็นไปได้ขอคำวิจารณ์นิดๆ หน่อยๆ ก็ดี ครับ
    ขอบคุณมากมากเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 16 เม.ย. 52 18:06:19

แก้ไขเมื่อ 16 เม.ย. 52 17:57:31

จากคุณ : M-BERSERK - [ 16 เม.ย. 52 17:13:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com