Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Spring 2009 ซีซั่นใหม่นี้ มีละครเรื่องไหนน่าดู เพื่อน ๆ มาช่วยกันโพสหน่อยครับ

ตอนที่ห้องบันเทิงซากุระ ตั้งขึ้นมาแรก ๆ ผมเป็นแฟนพันธุ์แท้ของคุณ progolf ครับ

จะเฝ้ารอตลอด ว่าเมื่อไหร่คุณ progolf จะมีพรีวิวละครซีซั่นใหม่ และเมื่อไหร่จะมาสรุปเรตติ้งของซีซั่นที่ผ่านไป

หลายกระทู้ที่คุณ progolf ตั้งไว้ ทุกวันนี้ยังเซฟเก็บไว้อ่านเลยครับ

แต่มาช่วงหลัง เข้าใจว่าคุณ progolf คงไม่สะดวกมาพรีวิวหรือสรุปเรตติ้งให้พวกเราอ่านเหมือนเคย อาจเป็นเพราะการงานก็ได้

เพราะฉะนั้น พวกเรามาช่วยกันพรีวิวดีกว่า ว่าซีซั่นใหม่นี้มีอะไรน่าดู

ผมเลยแวะไปที่บ้านไร่อ่านพรีวิวมา ก็ขออนุญาตเพื่อน ๆ ทางโน้น ลอกข้อความและภาพมาเผยแพร่หน่อยนะครับ

แล้วถ้ายังตกหล่นเรื่องไหนอีก รบกวนเพื่อน ๆ ทางนี้ ช่วยพรีวิวเพิ่มเติมด้วยครับ

จากคุณ : Mad Bull - [ 17 เม.ย. 52 11:14:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com