Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(กระทู้ขอความช่วยเหลือค่ะกรุณาอย่าลบนะคะ) ประกาศคนหายค่ะ (ไม่เกียวกับการเมืองนะคะ)

อัพเดตข้อมูลล่าสุด 22-04-09 23.58 น.(ตามเวลาเครื่องคอมเรานะคะ)

ตอนนี้เจอตัวคุณพี่แล้วค่ะ   ดีใจจัง ^^

ขอบอนุญาตลบข้อมูลที่ประกาศหานะคะ ^^

ตอนนี้พบตัวคุณพี่เรียบร้อยแล้ว เราก็แอบงงเล็กน้อย
    อ้าว..เจอแล้วเหรอ เย้ พี่กลอยปลอดภัยดีค่ะ ...
    ดีใจมากๆเลยล่ะค่ะในที่สุดก็เจอสักที
    กะว่าอีกสักพักถ้าไม่เจออาจจะต้องเพิ่งไสยศาสตร์แล้วล่ะค่ะ

ข้อมูลที่ได้มาเบื้องต้น คือได้รับการติดต่อจากคุณพี่เข้ามาค่ะ

แต่รายละเอียดนอกจากนี้ เราก็ยังไม่ทราบเช่นกัน
    ว่าเรื่องราวเป็นมายังไง  

พอทราบว่าเจอแล้วก็รีบมาแจ้งที่นี่ก่อนเลย

อย่างไรก็ตามตอนนี้คุณพี่ปลอดภัยแล้ว ^^
    เฮ้อ เราเองก็โล่งใจอย่างบอกไม่ถูก  คืนนี้ทั้งคุณแม่เพื่อน และคุณเพื่อน
    จะได้นอนหลับสนิทกันซะที  เครียดมาหลายวัน ^^  เราก็เครียดไปด้วย
    สงสารเพื่อนกับคุณแม่  

คุณเพื่อนบอกให้เรารีบมาแจ้งที่นี่เลยว่าเจอแล้ว
    อยากจะบอกว่า ขอบคุณทุกคนมากจริงๆนะคะ
    รวมทั้งครอบครัวคุณเพื่อนฝากคำขอบคุณมาด้วย  

เป็นครั้งแรกที่มาขอความช่วยเหลือที่ห้องนี้
    แบบว่าได้รับน้ำใจ  กำลังใจ ความห่วงใย แรงโหวต พร้อมทั้งคำแนะนำ
    ข้อสังเกตต่างๆอย่างมากมาย ซึ่งเป็นประโยชน์มากๆ
    หลายๆคำแนะนำก็ได้นำไปปฏิบัติค่ะ
    เรากับครอบครัวศรีจันทร์ซึ้งมากๆ คือไม่รู้จะพูดยังไงดี

แค่คำว่าขอบคุณมันยังน้อยไปจริงๆค่ะ
    ไม่รู้จะตอบแทนน้ำใจของทุกคนได้ยังไงหมด  
    ทั้งๆที่ไม่เคยรู้จัก ไม่เคยเห็นหน้าค่าตากันมาก่อน

งานนี้บทจะเจอก็เจอกันซะงั้น
    แต่อะไรก็ไม่สำคัญเท่า
    การที่ได้บุคคลที่รักกลับคืนมา มันเป็นอะไรที่สุดยอดมากๆค่ะ ^^

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
    ขอเก็บสิ่งดีๆที่เกิดขึ้นจากกระทู้นี้ไว้ในความทรงจำตลอดไปนะคะ
    กับมิตรภาพบนโลกไซเบอร์

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยช่วยปกป้องคุ้มครองคุณๆ และครอบครัว
    ให้แคล้วคลาดปลอดภัย มีแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะคะ

ด้วยความนับถือ

kiss_intheblue และ ครอบครัวศรีจันทร์

แก้ไขเมื่อ 23 เม.ย. 52 23:40:39

แก้ไขเมื่อ 23 เม.ย. 52 23:25:42

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 52 23:59:48

แก้ไขเมื่อ 20 เม.ย. 52 23:44:26

แก้ไขเมื่อ 18 เม.ย. 52 19:03:45

แก้ไขเมื่อ 18 เม.ย. 52 17:58:09

จากคุณ : kiss_intheblue - [ 17 เม.ย. 52 19:47:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com