CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

Frozen Flower ใครรุก ใครรับ ใครดูแล้วมาโหวตกัน !!!

พระราชาเป็นรับ องครักษเป็นรุก (45 คน)
      พระราชาเป็นรุก องครักษเป็นรับ (16 คน)
      รับได้ รุกได้ทั้งคู่ ผลัดกัน -*- (17 คน)
      อื่นๆ (ชายแท้, ไบ, บลาๆ) (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 79 คน

56.96%
     20.25%
     21.52%
     1.27%

[ขอเฉพาะคนที่ไปดูมาแล้วนะครับ เพื่อความแม่นยำทางสถิติของผลโหวต]

ในฐานะที่ผมเป็นเกย์ ผมคิดว่าพระราชาเป็นรับนะ ด้วยสภาพที่พระราชาเติบโตมา  ส่วนองครักษ์ผมคิดว่าเค้าแค่อยู่กับพระราชามาตั้งแต่เด็กเลยสนิทสนม และไม่มีอำนาจที่จะปฏิเสธพระราชาได้

สรุปพระราชาเป็นรับ องครักษเป็นรุก or ไบ

คนอื่นคิดว่ายัไงงครับ กรุณาโหวตและแสดงความคิดเห็นครับ ^___^

แก้ไขเมื่อ 19 เม.ย. 52 22:49:56

จากคุณ : goHm - [ 19 เม.ย. 52 22:48:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com