CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

คุณคะ มาเหนื่อยๆ จะรับอะไรเย็นๆ ให้สดชื่นชาลัลลา ลัลลา หน่อยมั้ยคะ?

จะเป็นน้ำนางเอกแบบน้องเอยใจร้าว ตอนนี้เค้ามีแบบผสมเนื้อส้มด้วยนะ เคี้ยวเพลินอร่อยกรุบกรับไปทั่วทั้งปาก (4 คน)
      หรือว่าจะเป็นน้ำมะเน็ดซุปเปอร์เลมอนสูตรคุณหญิงแย้ม กล้าสนุกมั้ยล่ะ เย็น: นี่มันน้ำอัดลมโบราณนี่เจ้าคะ เป็นน้ำหวานรสต่างๆ เอามาผสมกับโซดา บ่แม่น Lemonade ดอกเจ้าค่ะ (1 คน)
      น้ำทับทิมทำมือของคุณนายมรกตแห่งบ้านบุษบาบัณก็ดีต่อสุขภาพนะคะ กินสัก 7 วันรับรองผัวหลง ลองซะแล้วจะรัก (1 คน)
      ยาดองคะนองฤทธิ์ของน้าลำยองก็ไม่เลว..หนูลองแล้ว เอื๊อก..อย่าบอกนะว่าไม่ได้กิน มามะ..จั่งซี่มันต้องถอน (0 คน)
      ถ้าอยากได้เลือด เลือด เลือด อย่างแก๊งปาร์ตี้ผีฟ้าก็จัดให้ ห้องราชดำเนินเพียบ! (1 คน)
      หรือจะเป็นน้ำใต้ศอกแบบนัง เอ๊ย คุณอร ดีล่ะคะ? (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

28.57%
     7.14%
     7.14%
     0.00%
     7.14%
     50.00%

น้ำอย่างหลังนี่ให้นังแจ๋วหน้าเริด ผมเงา ฟันงาม มารินให้เองละกันนะคะ หมั่นไส้
    ดิชั้นเกลียดหน้ามัน ชั้นเกลียดหน้ามัน ชั้นเกลียดหน้ามัน..

จากคุณ : treenatee - [ 21 เม.ย. 52 12:01:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com