CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

โหวตโดราเอม่อนตอนพิเศษที่คุณชอบกัน 1/3

โดราเอม่อน ตอน ไดโนเสาร์ของโนบิตะ (11 คน)
      โดราเอม่อน ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ (7 คน)
      โดราเอม่อน ตอน บุกดินแดนมหัศจรรย์ (4 คน)
      โดราเอม่อน ตอน ตะลุยปราสาทใต้สมุทร (17 คน)
      โดราเอม่อน ตอน ตะลุยแดนปีศาจ (6 คน)
      โดราเอม่อน ตอน สงครามอวกาศ (2 คน)
      โดราเอม่อน ตอน ผจญกองทัพมนุษย์เหล็ก (20 คน)
      โดราเอม่อน ตอน เผชิญอัศวินไดโนเสาร์ (0 คน)
      โดราเอม่อน ตอน กำเนิดประเทศญี่ปุ่น (21 คน)
      โดราเอม่อน ตอน ท่องแดนเทพนิยายไซอิ๋ว (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 99 คน

11.11%
     7.07%
     4.04%
     17.17%
     6.06%
     2.02%
     20.20%
     0.00%
     21.21%
     11.11%

ผมขอชื่อตอนเป็นชื่อตามหนังสือการ์ตูนนะครับ ชื่อของทางแอนิเมผมไม่รู้ เนื่องจากมันมีหลายตอนผมจึงแบ่งไปอยู่อีกสองกระทู้ที่เหลือนะครับ ^_^

ผมชอบตอน ผจญกองทัพมนุษย์เหล็ก มากที่สุดครับ ^_^
    และยังชอบตอน

อัศวินไดโนเสาร์ (ชอบตรงไอเดียที่มีโลกใต้พิภพครับ ได้รับทฤษฎี จูล เวิร์ล มาเต็มๆสุดยอด)

ดาวสัตว์ (ชอบที่สอนอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม)

นักบุกเบิกอวกาศ (เพลงตอนใกล้จบเพราะดีครับ)

บุกดินแดนมหัศจรรย์ (อันนี้ชอบก็เพราะตอนที่พวกโนบิตะเดินตามไจแอนมาอย่างไม่กลัวตายตอนที่พวกตัวร้ายทิ้งระเบิดลงมาครับซึ้งมากๆ)

บันทึกการสร้างโลก (ไม่เคยดูเลยอ่ะ แต่ก็ชอบ ^_^)

แล้วทุกคนชอบตอนไหนกันบ้างครับ

หมายเหตุ ผมไม่ขอนับภาคที่รีเมคนะครับผม

จากคุณ : soulmachine - [ 21 เม.ย. 52 12:06:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com