Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จากกรณีกระทู้หนังโหด + + เรื่องต่อไปนี้ อยากดูเรื่องไหน ที่คิดว่าฉายแล้วจะไม่โดนอุ้มมั่งคะ + +

ช่วงนี้กระทู้หนังโหดโดนอุ้มไปเยอะมาก
    และหนังที่มีผู้ฉายไปเมื่อวานก็หายไปอีกสองเรื่องแล้ว
    เข้าใจการตัดสินของ WM นะคะ
    แต่ทั้งนี้ ตอนนี้เราคงยังฉาย Naked Blood ไม่ได้ เพราะคิดว่าภาพและเนื้อหา ถึงจะเซ็นเซอร์ให้ซอฟลงแล้ว ก็อาจจะโดนแบนได้เช่นกัน

แต่กระนั้นเราเองก็ยังอยากฉายอยู่บ้าง ซึ่งคิดว่าที่เรามีในตอนนี้
    คัดเรื่องแล้วให้ซอฟลงค่อนข้างมาก มีเรื่องไหนที่อยากดูกันบ้างคะ
    ถ้าชอบเรื่องไหน จะได้ฉายเรื่องนั้น ค่ะ
    ขอโทษนะคะ  ที่ตั้งกระทู้แยกมาอีกทีนึง ^ ^
    ขอบคุณมากๆ และขอเป็นกำลังใจให้คนฉายหนังทุกคนนะคะ

เรื่องแรก หนังเก่าแล้ว
    Demon Knight

จากคุณ : fallen_angel - [ 21 เม.ย. 52 14:52:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com