Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขออนุญาตตั้งกระทู้ คนหายหน่อยนะครบ...ผู้ใหญ่ใจดี...

เจอแล้วนะครับ....จขกท ที่เป็นพี่ชาย ที่กระทู้ที่นู่นเขามาบอกแล้วครับ ส่วนข้อความข้างล่าง คือ ที่จขกท ที่นู่นบอกไว้ครับ....
    ------------------------------------------------------------------------

ปรากฎว่า ไปเจอ เขาอยู่ ที่ จันบุรี กับเพื่อน ครับ เป็นเพื่อนผู้ชายของเขาครับ

แต่ว่่าไปโดยไม่บอกไม่กล่าว และไม่ได้ขอ อณุญาต ครับ

คาดว่า ตอนออก ไปซื้อ ขนม มีเพื่อน คนนึง ชวนไประหว่างทางครับ

ทำให้มันเกิดเรื่อง พ่อแม่ เขาเป็นห่วงกันหมด  

ตอนนี้ เอ่อ ต้องไปอยู่ โรงเรียน ประจำ แล้วครับ เขาเรียกว่าสถานสงเคราะห์รึป่าวเนี่ยหละ

เพื่อเป็นการลงโทษ หรือฝึก ก็ไม่รู้ ครับ

ตอนนี้ก็ กลับมาแล้วครับ ก็ดีใจแล้ว

คือ สมัยนี้ มันๆไม่ค่อยดี ขนาดผม ยังตามผู้หญิงเลย  

ไม่ีรู้ว่าจะเอากระทู้ออก ไหม พอดี thank ไว้เยอะ  
    -------------------------------------------------------------------

กระทู้อ้างอิง...

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=43977

---------------------------------------------------------------------------

ส่วนเพื่อนๆ และผู้ใหญ่ใจดี ในห้อง นี้ ผมขอขอบคุณในน้ำใจทุกคนมากครับ....ที่แม้ว่า การหายตัวครั้ง นี้ อาจจะดูแย่ ในสายตาหลายๆคน แต่ในฐานะที่เราเป็นพี่น้องร่วมโลก.....หลายๆคนก็ไม่อาจนิ่งดูดายได้ครับ...ขอบคุณอีกครั้งครับ.....

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 52 20:37:29

จากคุณ : giwgaw16 - [ 21 เม.ย. 52 23:47:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com