Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

:::::สนองเนิร์ด:::::SNKรำลึก:::::NESTSสะเด็ดยาด:::::{แตกประเด็นจาก A7770644}

ต่อที่ภาคNESTS ครับ

อย่างที่บอกไว้ ผจะแยกส่วนตัวละครเป็น ชุดๆไป
    อีกอย่าง ผมก็ใช้จะแปลไหวทั้งหมด ทำเองคนเดียว มีล้า มีพลาดบ้าง

"กรุณารอ อย่าเพิ่งโวยวาย"
    โดยเฉพาะ ซีรี่ส์กาโร่ และ ซีรีส์ริวโก ซึ่งทั้งสองซีรีส์นี้ ผมไม่เอารวมใน KOF แน่ๆ
    เพราะมีเนื้อเรื่องเอกเทศของตัวเอง
    และใครเล่นจะรู้ว่า เนื้อเรื่อง แทบไม่เกี่ยวพันกับ KOF เลย แค่เอาตัวละครที่นิยมมาใส่ไว้เฉยๆ
    ดังนั้น จึงใคร่ขอทำความเข้าใจไว้ด้วย

สำหรับตอนต่อไป ประกาศไว่ล่วงหน้าเลย คือ ตัวละครสมทบ ต่อด้วยภาคแอช
    ส่วนภาค MI(ยังไม่แปล) และ EX(เสร็จแล้ว)

ถ้าอยากอ่าน ขอเถอะครับ อดใจรอหน่อย ผมเองก็มีงานมีการต้องทำ
    อ่านบาง comment แล้วเพลียใจ จะเอาเร็วๆอย่างเดียว

และอีกครั้ง ขอบคุณทุกคนที่ติดตาม และ มาช่วยแจม แลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการเล่นครับ

ผมเองเล่นไม่เก่ง แต่อาศัยชอบการออกแบบตัวละคร และชอบดูท่าต่อเนื่องเพลินๆตา  

ขอบคุณมากๆสำหรับกำลังใจ และหลายๆคนที่เข้าใจ ว่าทำไมไม่ลงตัวโน้นตัวนี้นะครับ

ภาคกาโร่-ริวโก ผมจะพยายามทำให้ดีไม่แพ้รอบนี้แน่ๆครับ สาบาน

* อีกนิดครับ ใครแจมลงรูป ขอร้องครับ ย่อรูปนิดนึง
    ภาพใหญ่เกินไป ผมว่ามันไม่เหมาะสักเท่าไหร่ครับ โหลดโหดไป  

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 52 12:58:49

จากคุณ : SchwedaKong - [ 22 เม.ย. 52 12:55:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com