Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ดงผู้ดีนี่ ยิ่งดูยิ่งน่ารำคาญ

ตอนแรกก็ตั้งใจว่าดูตั้งแต่ต้นจนจบ    เพราะชอบละครย้อนยุค    ดูไปดูมามันชักจะน่ารำคาญมากกว่าน่าติดตาม
    พ่อรังสรรค์  ก็ใส่เสื้อปิดคอหอย อยู่ทรงเดียว
    แม่ขมก็ไม่รู้จะร้องไห้ห่ม  ร้องไห้อะไรกันนักกันหนา
    บทพูดก็ซ้ำๆ ซากๆ    ยิ่งเสียงแม่ขมนี่ไม่ต้องพูดถึง   ฟังแล้วแทบจะเอานิ้วแหย่ปลั้กไฟตาย

เอาเป็นว่า  ผมเลิกดูดงผู้ดีแล้วครับ   ถ้าดงผู้ดีอวสานเมื่อไหร่   ใครช่วยหลังไมค์มาบอกผมหน่อยนะครับ

จากคุณ : พี่เบิ้ม...ครับผม - [ 26 เม.ย. 52 22:12:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com