Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

==== มิส ป่าตอง @ คน ค้น คน : รีวิวภาพ สวยๆ ของ มิสป่าตอง ครับ

อย่าว่าเชย เลยนะครับ
    เพื่งได้อ่าน เรื่องของมิส แกจากหนังสืือ คน ค้นคน
    (ที่มีโอกาสหยิบแฮป ของเพื่อนมาอ่าน)
    ทำให้ต้องไปหาคลิปรายการ มาดู
    ชอบมิสแกครับ  ทระนงตนโดยมีความงาม และรอยยิ้ม เป็นที่ตั้ง

เนื้อหาจากหนังสือ คล้ายๆในรายการแต่ ด้วยภาษาแล้ว ฮามากมาย
    นั่งขำ จนคนสงสัย แต่ในความขำนั้น ก็เหมือนโดนมิส ขำใส่หน้าเหมือนกัน

ยังให้รู้ว่าในสังคมไทย ยังมีจิตอารีย์  แก่กันและกันเสมอครับ
    ในหนังสือ มีรูปภาพสวยๆของมิส เลยอยากเอามาแบ่งปันให้ดู ครับ

ถ้าอยากดูชัดๆ และบทบรรยายดีๆ ช่วยซื้อหนังสือเขาด้วยนะครับ

จากคุณ : Love@last kiss - [ 26 เม.ย. 52 23:50:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com