Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Star Trek สนุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกค้าบบบ (ไม่สปอยล์จ้า เข้ามาอ่านได้ ปลอดภัย)

เมื่อคืนนี้ไปดู Star Trek มาครับ ที่โรงหนังขาประจำสกาล่า ได้ดูรอบสุดท้ายเลย 21.00 ครับ คนเยอะเหมือนกันแฮะ (ดีใจ)
    หนังสนุกมากมายครับ ผมไม่เคยดูหนังชุดนี้มาก่อนเลย เพราะคิดว่ามันไม่น่าสนุก จนมาภาคนี้ที่เห็นตัวอย่างแล้วอดใจไม่ไหว ก็เลยรีบไปดูซะตั้งแต่วันแรก
    ได้ดูที่สกาล่าจอใหญ่ๆ แล้วสะใจมากเลย

ผมชอบช่วงต้นเรื่องมากๆ ด้วยครับ ตั้งแต่เปิดเรื่องจนถึงตอนที่ขึ้นชื่อเรื่องว่า 'Star Trek' อะครับ มันช่างเป็นอะไรที่น่าตื่นตาตื่นใจจริงๆ (ไหนจะ score ที่อลังการบอกไม่ถูก)

ใครอยากดูไม่ต้องลังเลเลยครับ ใครจะว่าผมเป็นหน้าม้า หรือไม่เห็นด้วยกับผมยังไงก็แล้วแต่ครับ ..แต่ผมโครตชอบหนังเรื่องนี้เลยคร้าบบ มันมาก สาบาน!!
    (ยิ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

ป.ล. ชอบพี่สลิ่มครับ หึหึหึ (สลิ่ม = สป็อค + (หัว)หลิม)

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ค. 52 13:22:09

จากคุณ : The Academy Award Winner - [ วันวิสาขบูชา 13:21:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com