CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

คุณคิดว่า Star Trek กับ Star Wars เรื่องไหนสนุกกว่ากัน?

Star Trek (44 คน)
      Star Wars (38 คน)

53.66%
      Star Trek (44 คน)
     46.34%
      Star Wars (38 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 82 คน

ความเห็นส่วนตัว

ปกติผมเฉยๆกับหนัง Sci-Fi ถ้าให้ดูก็ดูได้แต่ไม่ถึงกับชอบเท่าไหร่

พอมาดู Star Trek กลับชอบมากกก ชอบนักแสดงทั้งหมดเลยครับ

พอย้อนมาดูก็รู้สึกว่า มันสนุกกว่า Star Wars อีก  Star Wars ดูไม่เคยจะ

รู้เรื่องสักภาค (ขออภัยนะครับดูไม่รู้เรื่องจริงๆ) พอมา Star Trek เข้าใจ

ไม่ยาก ยังสนุกมากกว่าด้วย เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเรื่องไหนมากกว่า

กัน ให้เหตุผลด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ป.ล.ความเห็นส่วนตัวอย่าว่ากันนะครับ ^^

จากคุณ : ปลาตะเพียนโออิชิ - [ 9 พ.ค. 52 17:55:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com