Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้!!สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight Saga"สรุปกิจกรรมวันมิตติ้ง พูดคุยเรื่องทำบุญ + อัพเดทข่าว(ตั้งแทนพี่nOoployค่ะ)

สวัสดีวันจันทร์ค่ะ พี่ๆน้องๆที่รักTwilightทุกท่านค่ะ
    วันนี้หลายๆท่านคงได้หยุดงานเพิ่มอีก 1 วันนะค่ะ
    ไม่ทราบว่าวันหยุดยาวได้ไปเที่ยวไหนกันมามั่งเอ่ย...
    เพราะกระทู้เงียบเหงามากเลยค่ะ..คิดถึ๊งง คิดถึง..^^

วันนี้มดมาตั้งกระทู้แทนพี่พลอย 1 วันนะค่ะ..
    เนื่องจากวันนี้พี่พลอยติดธุระ..แต่เชื่อว่าถ้าเสร็จแล้วพี่พลอยน่าจะเข้ามาค่ะ

ก่อนอื่นขอสรุปกิจกรรมวันมิตติ้งก่อนคร่าวๆนะค่ะ
    วันนั้นเราจะไปทานอาหารเกาหลีมีสมาชิกท่านใด
    ต้องการกิจกรรมใดเพิ่มเติมไหม เช่น ทานเค้ก, ทานไอศครีม
    หรือต้องการที่จะไปไหนสามารถแนะนำมาได้นะค่ะ..

ส่วนเรื่องทำบุญกับคุณป้าสำรวย..
    พอดีมดได้ลองโทรไปถามกับคุณป้ามาแล้วค่ะ ว่าคุณป้าจำเป็นต้องใช้อะไรบ้าง
    คุณป้าแกต้องการพวกอาหารสุนัขและอาหารแมวค่ะ..
    ซึ่งตอนแรกพี่พลอยเองก็อยากจะนำไปให้กับคุณป้าด้วยตัวเอง..
    แต่คุณป้าบอกว่าถ้าให้เป็นเงินมาน่าจะดีกว่า..เพราะคุณป้าสามารถหาซื้อได้ในราคาถูก
    ตอนนี้พี่พลอยคิดว่าอาจจะเปลี่ยนเป็นโอนเงินไปให้คุณป้าแทนน่ะค่ะ
    สมาชิกท่านอื่นๆมีความเห็นว่ายังไงบ้างค่ะ..

ปล. ถ้าสมาชิกท่านใดสนใจร่วมทำบุญด้วยกันสามารถ
    แจ้งความประสงค์ได้ตั้งแต่สัปดาห์หน้าวันที่11-16เป็นต้นไป ขอบคุณจ้า

ปล2. ตั้งแต่วันจันทร์หน้ารบกวนสมาชิกทุกท่านแจ้งวัน-เดือนและปีเกิด
    ให้พลอยรับทราบหน่อยน้าเพราะพลอยกะว่าจะอัพเป็นทำเนียบวันเกิด
    ของสมาชิกในบ้านเราทุกท่านเลย เผื่อจะได้มีเซอร์ไพรส์กัน >..<

(ข้อความบางส่วนขออนุญาตก็อปมาจากพี่พลอยบ้างนะค่ะ อิอิ)

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING - [ 11 พ.ค. 52 12:12:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com