Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สวัสดี พี่ๆฉายหนังโหดทุกท่านครับ (กระทู้แนะนำตัว)

สวัสดีอีกครั้งครับทุกท่าน กระผม เด็กแนวนอน เรียกสั้นๆว่า Yeah (เย นั่นแหละครับ)

อายุ 22 ถือว่าเป็นน้องสุดท้องเลยละกันนะครับ เพราะ พึ่งได้ login เมื่อวานเอง สุดจะดีใจ 555+

เห็นชื่อเด็กแนวนอนก็พอจะทราบนะครับ คือผมอ่ะ ไม่ชอบอะไรที่มันเป็นกระแสหลัก เกือบจะทุกอย่าง

เสื้อผ้า ทรงผม ดนตรี รวมถึง แนวภาพยนต์ด้วย

ถ้าจะเหมือนส่วนใหญ่อยู่ ก็ตรงที่ ผมชอบเพศตรงข้ามผมล่ะมั้งครับ 555+

ต้องออกตัวไว้นิดนึงนะครับว่า ผมเองอ่ะ ไม่ได้คลั่งใคล้อะไรหนังโหดมากมายหรอกครับ

เพียงแค่รู้สึกว่าน่าสนใจในไอเดียของตัวหนัง เนื่องจาก ได้มีโอกาสไปอ่านรีวิวหนัง ใน filmsayong มา

แล้วก็เริ่มรู้จักมิอิเกะ แล้วก็เริ่มสนใจหนังโหดตั้งแต่นั้นมาครับ

แต่ให้ดูจริงๆ โหดมากๆบางเรื่อง ผมก็ไม่กล้าล่ะครับ อย่าง guinea pig ผมดูภาคแรกในเว็บ upload ชื่อดัง แรกๆผมดูได้ครับ ตบ เตะ แต่พอถึงดึงเล็บ...

เลิกๆๆๆๆ พอเลยๆๆ ไม่ดูแล้ว

ส่วนหนังที่ผมชอบ ก็เป็นตระกูล saw ล่ะครับ ชอบภาคแรกมากสุด เพราะผู้กำกับตีโจทย์ได้ถูกต้อง

ผมว่า saw น่าจะเป็นหนังที่หลอนคนดูมากกว่า ไม่ใช่ประเคนเลือดๆ กระหน่ำคนดู ในจุดนี้ภาคแรกทำได้ดีที่สุด

มีอีกเรื่อง ไม่รู้โหดเปล่า ผมชอบ From dusk till Dawn อ่ะครับ เคยดู 2 ภาค ชอบทั้งสองภาค

แล้วก็อีกเรื่องที่มีเก็บ Evil Dead 2 อันนี้ก็ใช้ได้ครับ

ผมพึ่งมาใหม่ ขอแนะนำตัวเท่านี้ก่อนละกันนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ในอนาคต หลังจากที่เน็ทบ้านผมกลับมาใช้ได้อีกรอบ (ตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนบริการเน็ทครับ รอเจ้าใหม่มาติดตั้ง) ผมอาจจะไปสรรหาเรื่องอะไรมาฉายบ้าง (ตอนแรกๆ กะฉาย Funny Game ครับ ผมมีตัว remake แต่คิดว่า ป่านนี้ น่าจะมีคนฉายไปแล้วล่ะ)

ผมเองไม่ค่อยรู้เรื่องรู้ราว อย่างเช่น ได้ยินว่า ย้ายไปอยู่คลับย่อย ผมตามไปดูยังไม่เป็นเลยครับ ชี้แนะด้วยละกันนะครับ

แทงคิ้วทุกท่านครับ (thank you!)

จากคุณ : เด็กแนวนอน - [ 15 พ.ค. 52 12:15:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com