Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Heather O'Rourke เสียชีวิตเพราะอาถรรพ์เรื่อง Poltergeist หรือป่าวครับ

เคยกระทู้อาถรรพ์แว๊บๆ เห็นว่าหนังเรื่องนี้น่าดูดีครับ แต่ว่าผมเกิดไ่ม่ทัน

เลยอยากรู้ว่า ช่วงนั้นที่หนังเรื่องนี้เข้ามันเป็นยังไงหรอครับ รบกวนช่วยเล่าหน่อยนะ

ครับ แล้วนักแสดงคนนี้เสียชีวิตเพราะอะไรหรอครับ

แล้วก็หนังเรื่องนี้สนุกมั้ยครับ จะไปหามาดู รบกวนหน่อยนะครับ

ป.ล.สงสัยคงหลอนดูหนังที่นักแสดงเสียชีวิตไปแล้ว T_T

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ค. 52 00:51:24

จากคุณ : ปลาตะเพียนโออิชิ - [ 17 พ.ค. 52 00:35:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com