Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~:[SONE~UniteD]:~:Girls' GeneratioN:~: We LovE SNSD!#87- 7+2 = 9 งั้นก็ต้อง9สาวSNSD ซิจ๊ะ{แตกประเด็นจาก A7869624}

บ้านเราก็มีทครั้งแรกไปแล้วนะคะ  ก็อย่างที่หลาย ๆ คนมาเล่าว่าสนุกมาก
    ให้คนที่ไม่ได้ไปอิจฉากัน55+

สำหรับบ้านหลังนี้ต้องขอบคุณ

คุณชายผู้ถูกสาป ที่ก่อตั้งบ้านขึ้นมา
    ขอบคุณเหล่าสมาชิกของบ้านหลังนี้ที่เรามีกันและกัน^^
    ขอบคุณ คุณโอบ็อทที่มอบคลิปที่สะสมให้แก่ชาวสมาชิกนะคะ
    ที่ขาดไม่ได้ต้องขอบคุณ สาว ๆ ทั้ง9 ที่มีผลงานให้เราชื่นชมถ้าไม่มีพวกเธอทั้ง 9 พวกเราก็คงไม่มารวมกันที่นี้^^

ก็ไม่มีไรมากพวกเราก็ต้องรอการกลับมาขอสาว ๆ กันต่อไป^^

จากคุณ : R A I N M I N T - [ 17 พ.ค. 52 19:53:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com