Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

!! ช่วยแนะนำเพลงที่คิดว่าไพเราะเพราะพริ้งสุดๆหน่อยครับ !!

แนะนำด้วยนะครับ ขอเพลงช้าๆฟังสบายๆหน่อยก็ดี

ศิลปินที่ผมชอบก็

Yamazaki Masayoshi เพลง one more time, one more chance อันนี้แน่นอนจริงๆ

Spitz  ชอบแทบทุกเพลง แต่ที่ชอบมากๆก็  sora mo toberu hazu กับ kaede

Kobukuro  ชอบเยอะมาก  akai ito, towa ni tomo ni, aoku yasashiku, toki no ashioto, tsubomi

Mika nakashima  ชอบ  yuki no hana มากที่สุดครับ เพลงช้าเพลงอื่นก็เพราะ แต่พวกแนวๆ orion ผมจะฟังได้ไม่นานก็เบื่อ

แล้วก็เพลง  omoide ga ippai ของ H2O ก็ชอบมากๆครับ

ประมาณนี้แหละครับ ยังไงช่วยแนะนำเพลงแนวๆนี้ให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมาก ^^

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 52 00:55:59

จากคุณ : palone - [ 18 พ.ค. 52 00:25:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com