Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[กระทู้ท้าโชว์ ๔] นายพรานท่านใดที่ทำผิดมารยาท และท่านใดที่ซุ่มอยู่กรุณามารายงานตัวด่วน!!

.

ปลอบ กระทู้ ๔ รอบแก้ตัว  สำหรับคนที่ทำผิดกติกา และคนที่มาช้า

!!กติกา เหมือนเดิม!!  

สามวันเผา นับจากวันที่โพสนะจ้า  ฮี่ ๆ  นั่นหมายความว่า  ใครโพสช้า  ก็ต้องดองไปจนกว่าจะครบสามวัน ถึงจะลบได้    

ส่วนใคร ที่มาแบบ...มาแต่หลัง  ไม่มีหน้า ถือว่าผิดกติกา มาแบบลาง ๆ เซนเซอร์  ป้ายยาหม่อง หรือทำคอนทราส ก็ไม่ให้ผ่านเด้อ  ถือว่าผิดวงจรห่วงโซ่อาหาร หรือมาแบบหมู่  ๆ  พกเพื่อนมาด้วย (เป็นร้อย) ก็ถือว่าผิดมารยาทนะคะ

(กฎ-กติกา ของน้องยาม้าเล็กยกมาเหมือนเดิม เป๊ะๆๆ)

idea ส่วนอันนี้ข้าพเจ้ามาทวงด้วยตัวเองค่ะ (เท่าที่ความจำยังสามารถจำได้อยู่)

๑) ท่านประธาน ณวังค์
    ๒) คุณนรกดำ (เอารูปมาลงได้แล้วท่าน อน่าแอบแนบเนียนนะ หยอกเย้า)
    ๓) คุณนายภูติ - ไม่เมายาดองอยู่ที่หนายยยย
    ๔) คุณเรารักพนมเทียนทุกเรื่องไป
    ๕) คุณหัตถาครองภิภพ
    ๖) คุณไอ้เขียวแมวดำ (รีบๆมานะคะ เสื้อ ppu อยู่ที่ข้าพเจ้านานมากแล้ว)
    ๗) คุณจ่าขี้บ่น (หนีไปบ่นอยู่แถวหน่ายยย มารายงานตัวด้วยคร้าบบบบ)
    ๘) เจ้าแสบใหญ่ Dr. ชิน ...
    ๙) คุณoN_Co
    ๑๐) คุณจอมยุทธไร้ภรรยา
    ๑๑) คุณข้าวต้มมัด
    ๑๒) คุณBach_Ho
    ๑๓) คุณคะนะมิ
    ๑๔) คุณเล้งก้วย
    ๑๕) คุณklam
    ๑๖) คุณleonnoom
    ๑๗) คุณCHUMPLA
    ๑๘) คุณas Large as Life
    ๑๙) คุณยาควัน
    ๒๐) คุณ~p*aum~
    ๒๑) คุณเจ้าสมุทร
    ๒๒) คุณมิติเดิม
    ๒๓) คุณด้วงแว่น
    ๒๔) คุณN
    ๒๕) คุณลูกบ้านคนใหม่
    ๒๙) คุณช่อฟ้า
    ๒๗) คุณoldboy
    ๒๘) คุณsombiez88 (น้องส้มบี้)
    ๒๙) คุณAnnie Priwal
    ๓๐) คุณamakin
    ๓๑) คุณนภาพราว
    ๓๒) คุณรพัน ไพรวิน (รอไปก่อน โดนมดกัน ผึ้งต่อยอยู่ หน้ายังไมหล่อ wink)
    ๓๓) คุณเสี่ยวลี่
    ๓๔) คุณbvaby_15
    ๓๕) คุณDr. King
    ๓๖) คุณลูกหนูน้อยผจญภัย
    ๓๗) คุณอยากผอม
    ๓๘ คุณหนูPuzZ
    ๓๙) คุณkingdong
    ๔๐) คุณsilvania00 (เอารูปมาลงด่วนค่ะ ไล่รายชื่อแล้วมึน-ตาลาย ขอแสงสว่างด่วน)
    ๔๑) คุณคลองสี่วา
    ๔๒) คุณยัยตาตีบ
    ๔๓) คุณ`SEPULTURA_`FROM_`HELL
    ๔๔) คุณนีลา - boranbook
    ๔๕) คุณkhattykha (พรานสาว จอมขมังเวทย์)
    ๔๖) คุณโชกุนฟิวคุง
    ๔๗) คุณชื่อนี้มี อย.
    ๔๗) คุณพรานแคน
    ๔๙) คุณลดาริน (พรานสาว ผู้เป็นเลิศด้านบทกวี)
    ๕๐) คุณเอก อารยัน (จิตรกรผู้มากฝีมือ)
    ๕๑) คุณoases (เพื่อนโหด สุดที่เลิฟของข้าพเจ้าเอง)
    ๕๒) คุณGueese (น้องพลอย ผู้มาทีไร กระทู้เกมต่อคำเดี้ยงทุกที)
    ๕๓) คุณt:-) (นางสาวตาวัน)
    ๕๔) คุณpajan (ป้าจัน)
    ๕๕) คุณkante999 (เจ้าของไอเดีย เพชรพระอุมาภาคสมบูรณ์)  
    ๕๖) คุณvivee_t (เจ้าของฉายา พรานสาว ๕๐๐ ฮ่าๆๆ .. )
    ๕๗) คุณP Q Boy
    ๕๘) คุณน้องแมวดอย

โอ้ว!! แม่เจ้า เยอะขนาดนี้เชียวรึ ตกหล่อนใครไปก็ขออภัยด้วยนะคะ
    เยอะจัดตาลาย ขอสูดยาดมก่อนน๊า ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า  
    ใครนึกชื่อใครออก บอกมาด้วยค่ะ จะอัพรายชื่อให้เรื่อยๆ

รักคุณ ทุกๆชื่อที่กล่าวมาข้างบน เป็นเพียงการร่วมสนุกของชาวเรา-หนองน้ำแห้ง เท่านั้นนะคะ

ท่านใดไม่อยากเล่น หรือมีเหตให้เปิดเผยโฉมหน้าไม่ได้ ก็ไม่ว่ากันค่ะ ยังไงก็คนบ้านเดียวกัน

แต่ถ้าให้ดีก็เอามาลงเต๊อะ พ่อคุณ-แม่คุณ หยอกเย้าหยอกเย้า

กระทู้ที่ ๓ คุณก้อนกรวด เจ้ยยย ไม่ใช่ คุณก้อนดิน โชว์แบบคอมโบ้เซ็ต ฝาแฝด ๑๐ ฝา หน้าตาเหมือนกันเป๊ะๆๆ (แต่หล่อหายโม้ดด ทั้ง ๑๐ ฝา หุหุุ) ดังนั้น กระทู้ ๔ ใครที่คิดว่าตัวเองแน่ จัดมาเลยค่ะ รอดูอยู่ wink

ตามไปดูกระทู้เก่าได้ตามลิ้งค์ข้างล่าง  
    (ใครที่ลบรูปไปแล้วระวังตัวไว้นะคะ)เพราะเพื่อน ๆ ท่านอื่นได้เซฟไว้หมดแล้ว  ฮี่ ๆ ขู่ไว้ก่อนจะได้ไม่กล้าลบ)
    (อันนี้น้องยาม้าเล็กขู่ ข้าพเจ้าไม่เกี่ยวด้วยนา)

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7758481/A7758481.html กระทู้ ๑

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7765259/A7765259.html กระทู้ ๒

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7772404/A7772404.html กระทู้ ๓

มาเพิ่มรายชื่อซะหน่อย กำลังนึกออกอีกหลายคน

.

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 52 12:12:12

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 52 16:44:48

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 52 11:21:02

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 52 11:16:46

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 52 17:22:34

จากคุณ : sandhurst - [ 20 พ.ค. 52 12:34:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com