Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ทำไมไม่ให้แพนเค้ก เล่นละครจักรๆวงศ์ ด้วยเลยล่ะครับ

จะได้ครอบคลุมทุกพื้นที่
    หรือไม่ก็เพิ่ม ละครบ่าย เสาร์อาทิตย์
    งานพิธีกร ก็มีข่าวว่ากำลังจะดัน

จะได้เป็น ช่อง นี้ ทีวีเพื่อแพนเค้ก

อย่ามาให้เหตุผลเลยครับว่า แพนเค้กกระแสดี มาแรง
    คนเริ่มเบื่อแล้วครับ ไม่ใช่แค่คนกลุ่มนึง  คนต่างจังหวัดก็ไม่ใช่น้อยครับ

เค้าอยากเห็นละครของคนอื่นบ้าง  เข้าใจแล้วครับที่มีดาราหลายๆคน
    ที่ต้องออกสร้างกระแสข่าวว่า กำลังจะย้ายช่องบ้าง  เลิกคนนั้นเลิกคนนี้
    ก็เพื่อที่เค้าจะได้ไม่ถูกกลืนไงครับ

ไม่ใช่ว่าน้องแพนเค้ก เล่นละครแย่นะครับ
    แต่ว่ายังไม่ถึงขั้นดี  พักๆ บ้าง เผื่อจะมีเวลาไปปรับวิธีการแสดงให้เก่งขึ้น

ที่ตั้งกระทู้ เพราะเบื่อจริงๆครับ

เป็นแฟนคลัช่อง 7 ตั้งแต่เด็กๆ  แต่อยากจะย้ายช่องหนีเพราะเหตุนี้จริงๆ

จากคุณ : ทรายใต้น้ำ - [ 22 พ.ค. 52 12:25:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com