Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อ่าน "วิถีล้างพันธุ์" จบแล้ว รู้สึกอย่างไรบ้างครับ

ผมอ่านจบแล้ว  ตอนใกล้ๆจบ อุทานออกมาดังๆว่า "น้า(ออร์สัน สกอต)การ์ด เล่นมุขนี้เลยเหยอออออ"

แต่พออ่านจบรู้สึกว่า ซวยละ นี่กรูต้องไปซื้อเล่มสี่ Children of mind(ชื่อผิดขออภัย) มาอ่านไปก่อนฉบับแปลใช่ไหมเนี่ย  เพราะอยากรู้เรื่องที่กำลังจะเกิดขึ้นต่อไปจริงๆ ก็พี่เล่นขมวดปมไว้ซะยั่งงั้น อีกทั้งเล่มภาษาอังกฤษ เคยเห็นที่คิโนะ สองร้อยกว่าบาทเองนะ ไม่หนาเหมือนเล่มสามนี่ด้วย ถึงตรงนี้ต้องขอบคุณ ASK media และอาจารย์ผู้แปล เพราะไม่งั้นผมคงงมกับเล่มสามอยู่อีกนาน

ท่านอื่นๆ อ่านกันจบรึยังครับ คิดเห็นประการใดเชิญได้เลยคร้าบบบ

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ค. 52 13:56:39

จากคุณ : 311025 - [ 22 พ.ค. 52 13:35:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com