Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตำนานรักดอกเหมย (เอามันซักในรอบสิบปีเลยก็ได้นะ) เรื่องใด ที่คุณติดงอมแงมที่สุด ชนิดที่เรียกว่า ต้องนั่งรอหน้าจอก่อนจะฉาย

ผมเคยติดงอมแงมมาก ตั้งแต่สมัยเรียน มหาลัย (10 ปีมาละ ) มีอยู่วันนึง เค้าโทรมา ให้ไปสัมภาษณ์งาน แต่ดันเป็นวัน อวสาน เชื่อไหมครับ ขอเลื่อนเค้าอะ โดยทำตัวนิสัย ไม่ดีบอกว่า ติดสอบ Project กะ อาจารย์ ขอเลื่อน (ต่ำกว่า 18 ผู้ปกครองควรแนะนำ) ป้าดดดด...ทำไปได้

มีเรื่องไหนบ้างครับ ผมอยาก ไปหาซื้อมาดูหนะครับ รบกวนแนะนำ

จากคุณ : OP - [ 23 พ.ค. 52 18:15:25 A:202.47.230.22 X: TicketID:215564 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com